Wednesday, November 26, 2008

ஏர்டெல் மிட்டல் :பேசு - தினத்தந்தி- 26.11.08

Thursday, November 20, 2008

ஏர்டெல் மிட்டல்: பேசு - நூல் விமர்சனம் - தினமணி- 20.11.2008

Thursday, November 13, 2008

ரிச்சர்டு பிரான்ஸன் - நூல் மதிப்புரை - தினமணி- 13.11.2008

Wednesday, August 6, 2008

Infosys Narayana Murthy - Madhayam - July 2008

Wednesday, May 14, 2008

பில்கேட்ஸ் - சாஃப்ட்வேர் சுல்தான் - தினத்தந்தி - 14.05.08

Friday, February 15, 2008

நெப்போலியன் - உண்மை -15.02.08

நெப்போலியன் - உண்மை -15.02.08

நெப்போலியன் - உண்மை -15.02.08

Tuesday, January 8, 2008

பில்கேட்ஸ் - சாஃப்ட்வேர் சுல்தான் - தினமலர் - 08.01.08

Sunday, January 6, 2008

சிஐஏ அடாவடிக்கோட்டை - தமிழ் சுடர் - 06.01.08

Friday, December 14, 2007

டெலிவிஷன் எப்படி இயங்குகிறது - தினமணி - 15.12.07

Tuesday, December 11, 2007

சிஐஏ அடாவடிக் கோட்டை - தினமலர் - டிசம்பர் 2007

Thursday, November 29, 2007

சிஐஏ அடாவடிக் கோட்டை - தினமணி - நவம்பர் 2007

Friday, September 21, 2007

புத்தக உலகம் - "நோக்கியா" - Dinamalar June 05

Thursday, September 6, 2007

Kungumam - Puththagam Pesudhu, Audio Book

Muththaaram Aug 07 - Nokia - Kizhakku

Thursday, August 16, 2007

நோக்கியா - முத்தாரம் - 16.08.07

Wednesday, June 20, 2007

நோக்கியா - தினத்தந்தி - 20.06.07

இரும்புக்கை மாயாவி - குமுதம் - 20.06.07

Thursday, June 7, 2007

அஸிம் கம்ப்யூட்டர்ஜி - தினமணி- 07.06.07

நோக்கியா - தினமணி - 07.06.07

Tuesday, June 5, 2007

நோக்கியா - தினமலர் - 05.06.07